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katika Mafunzo, Utafiti,

Ubunifu na Ushauri katika

Sekta ya Maji, Usafi wa

Mazingira na Umwagiliaji.

Kituo cha Ufundi cha Ubora

DHAMIRA

N N

Ubunifu na Ushauri na Huduma za
Kufikia katika Sekta ya Maji, Usafi
wa Mazingira na Umwagiliaji kwa
maendeleo endelevu.

lli kutoa Mafunzo ya Uwezo, Utafiti,

’\/\/

* Mtazamo wa mteja
* Ujumuishaji

* Uwazi

e Ushirikiano

* Uwajibikaji

VIDOKEZO VYA KIWANDA

MINISTRY OF WATER, SANITATION & IRRIGATION

MKATABA WA UTOAJI HUDUMA KWA WANANCHI

N/T Huduma
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Maswali

Majibu kwa barua
Uandikishaji wa wanafunzi
Malazi ya wanafunzi

Mafunzo ya kozi ya
Diploma

Mafunzo ya kozi ya Cheti

Mafunzo ya Kozi ya Sanaa

Mafunzo ya Kozi fupi
Mitihani ya Ziada
Usahihishaji upya wa
mitihani

Matokeo ya mitihani

Upatikanaji wa elimu ya
kielektroniki

Vyeti

Uuzaji wa hati za zabuni
Malipo ya wauzaji

Vifaa vya mkutano

Uchambuzi wa ubora wa
mayjl

Utafiti wa Hydro-Jiolojia
Tathmini ya kihaidrolojia/
Mtihani wa kusukuma maji

Kuchimba visima

Utatuzi wa malalamiko

Huduma/mema yoyote inayotolewa ambayo haiambatani na viwango vilivyo hapo juu au afisa yeyote

Mahitaji ya kupata huduma

Hakuna

Hakuna

Mabhitaji ya chini ya kuingia kwa kozi iliyotumiwa
Malipo ya ada ya malazi

C- katika KCSE au Uhitimu wa Kiwango cha 5 cha
KNQF Kwenye Nyanja Husika

D+ katika KCSE au Uhitimu wa Kiwango cha 4 cha
KNQF Kwenye Nyanja Husika

D- katika KCSE au Uhitimu wa Kiwango cha 3 cha
KNQF Kwenye Nyanja Husika

Barua ya maombi
Fomu ya maombi iliyojazwa kihalali, Risiti ya malipo

Fomu ya maombi iliyojazwa kihalali, Risiti ya malipo
Kuketi kwenye karatasi ya mtihani
Mwanafunzi Halisi, Ufunguo wa Ufikiaji

Fomu ya kibali iliyojazwa kikamilifu
Risiti ya malipo

Uwasilishaji wa Ankara

Ombi la vifaa na Stakabadhi ya malipo

Sampuli za maji zilizowasilishwa kwenye maabara,
Stakabadhi ya Malipo

Ombi, Risiti ya malipo

Ombi, Kibali kutoka kwa Mamlaka ya Rasilimali za
Maji, ldhini ya Mamlaka ya Kitaifa ya Usimamizi wa
Mazingira juu ya Tathmini ya Athari za Mazingira

Kuwasilisha malalamiko

Gharama ya huduma (kama ipo) Ratiba

Huru
Hakuna
1,000/=
20,000/= kwa muhula

80,300/= kwa mwaka

77,700/= kwa mwaka

77,700/= kwa mwaka
Kati ya 30,000/= na 75,000/=

Dakika 10
Siku 7
Mwezi 1
Saa

Miaka 3
Miaka 2

Mwaka 1
Kati ya siku 3 — 14

1,000 Miezi 3
1,000 Mwezi 1
Hakuna Miezi 3
Hakuna Dakika 5
4.000/= Dakika 30
1,000/= Dakika 10
Hakuna Siku 30
Huamuliwa kwa upeo Siku T
Uchambuzi wa Kemikali 4,000/ =

Uchambuzi wa Bakteria 2,500/= Siku 5
Uchambuzi wa Maji Taka 3,000/=
—65’000/.= Siku 7
Huamuliwa kwa upeo

100,000/= Siku 3
Kshs 8,000 kwa kila mita Siku 7
Hakuna Siku 14

- HUDUMA BORA NI HAKI YAKO -

g o W WO T a S o U U Wro W S
TUMEJITOLEA KWA ADABU NA UBORA KATIKA UTOAJI HUDUMA

ambaye hafikii ahadi ya uungwana na ubora katika Utoaji Huduma inapaswa kuripotiwa kwa:

Mkurugenzi/Afisa Mtendaji Mkuu
Kenya Water Institute

P. O Box 60013-00200 Nairobi
Simu ya mkononi: 0722207757

Barua pepe: complaints@kewi.or.ke

Katibu wa Tume/Afisa Mtendaji Mkuu
Tume ya Haki ya Utawala, West End Towers, Waiyaki Way

P.O. Box 20414-00200 Nairobi

Simu: -
Barua pe

-254 (0)20 2270000/2303000
be: complain@ombudsman.go.ke




